นักศึกษาเข้าร่วมประกวดผลงาน CWIE ระดับชาติ ประจำปี พ.ศ. 2566
![](http://cwie.psu.ac.th/wp-content/uploads/2023/05/346118660_904090280677908_6906102349764035237_n-1024x768.jpg)
เมื่อวันที่ 15-16 พฤษภาคม 2566 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ ในฐานะประธานเครือข่าย CWIE ภาคใต้ตอนล่าง นำตัวแทนนักศึกษา ผู้ปฏิบัติงานในสถานศึกษาและสถานประกอบการ จำนวน 7 ราย เข้าร่วมประกวดผลงานสหกิจศึกษาและการศึกษาเชิงบูรณาการกับการทำงาน ระดับชาติ ประจำปี พ.ศ. 2566 ณ สำนักงานปลัดกระทรวงการอุดมศึกษา วิทยาศาสตร์ วิจัยและนวัตกรรม กรุงเทพฯ